หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสูตรอาหารตกปลาอ่างเก็บน้ำแม่ห่าง หน่อยคับ  (อ่าน 1440 ครั้ง)
Evilwhite
ชมรมนักตกปลาเชียงราย

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 10:29:43 AM »

ช่วยหน่อยน่ะคับ ขอบคุณคับ
webmaster chiangraifishing
webmaster
แฟนพันธุ์แท้ชมรมนักตกปลาเชียงราย ระดับดับเบิ้ลโกล์ด

ยินดีฮับใจ้ครับผม

chiangraifishing@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:07:17 PM »

ช่วยหน่อยน่ะคับ ขอบคุณคับ
แม่ห่างวันนี้ไปมาครับ ถ้าเป็นสปิ๋ว แนะนำ fishhook ซองเขียว ของเชียงรายฟิชชิ่ง ครับ  ผูก 2 ขอ อีก ขอ เป็นใ้ส้ไก่หมัก ขายที่ร้านคาวบอย ตลับละ 10 บาท ครับ วันนี้ไป ดู น้องเขาได้ นวลจัน กะ ยี่สก อย่างละัตัวครับ  ขอใช้ กามา เบอร์ 4  ครับ 

ถ้าตกตะกร้อ ก็ ไฮเกรด ขอท้าย เป็นใส้ไก่ครับ ปีที่ผ่านมามีตัว ครับ   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ชอบกีฬาตกปลาเป็นชีวิตจิตใจ  ร่วมเป็นหนึ่งในสมาชิก เชียงรายฟิชชิ่ง วันนี้
แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ การตกปลา แบ่งปันรูปภาพ 

www.chiangraifishing.com
Evilwhite
ชมรมนักตกปลาเชียงราย

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 04:26:32 PM »

ขอคุณคับน้า เดลอาทิตหน้าจะไปลองตกดูคับ
cocore
แฟนพันธุ์แท้ชมรมนักตกปลาเชียงราย ระดับเพชรน้ำเอก

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2012, 09:22:32 AM »

ขอด้วยคนครับ  ..ขอบคุถณนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ชุดนอนไม่ได้นอน ชุดชั้นใน ชุดนอนซีทรู sexy   จีสตริง เซ็กซี่ สำหรับsexที่ไม่น่าเบื่อ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์