หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเหยื่อเจ๋งๆตกปลาจีนหน่อยครับ  (อ่าน 1047 ครั้ง)
kingfishing
แฟนพันธุ์แท้ชมรมนักตกปลาเชียงราย ระดับเพชรน้ำเอก

« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 03:46:36 PM »

ขอเหยื่อตกปลาจีนแบบเจ๋งๆเลยนะครับเป็นบ่อขุดหน้าดินครับน้ำลึกพอสมควร
มีตัวเยอะมากแต่เข้าเหยื่อ ยากกกกมาก เคยได้มา2-3ตัวไซต์3ขึ้นครับ
ก็ขอความอนุเคราะห์จากผู้รู้ด้วยครับ ยิ้ม ยิ้ม

ขาดเรียนไม่ว่าขาดปลาไม่ได้
aekpioneer
ชมรมนักตกปลาเชียงราย

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 09:00:32 PM »

ที่ไหนครับพอแนะนำได้ก่อครับแล้วจะไปลองถ้ามันกินแล้วลองแนะนำครับ
webmaster chiangraifishing
webmaster
แฟนพันธุ์แท้ชมรมนักตกปลาเชียงราย ระดับดับเบิ้ลโกล์ด

ยินดีฮับใจ้ครับผม

chiangraifishing@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 10:19:12 PM »

ที่ไหนครับพอแนะนำได้ก่อครับแล้วจะไปลองถ้ามันกินแล้วลองแนะนำครับ
เอาสูตรน้องเอกไปครับ หมาน ๆๆ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ชอบกีฬาตกปลาเป็นชีวิตจิตใจ  ร่วมเป็นหนึ่งในสมาชิก เชียงรายฟิชชิ่ง วันนี้
แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ การตกปลา แบ่งปันรูปภาพ 

www.chiangraifishing.com
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์